Maharshtra News Nanded News

शालेय राष्ट्रीय क्रीडा स्पर्धेत प्राविण्यप्राप्त खेळांडूनी कामगिरी प्रमाणित करुन घेण्यासाठी अर्ज करावेत

 

शालेय राष्ट्रीय क्रीडा स्पर्धेत प्राविण्यप्राप्त खेळांडूनी

कामगिरी प्रमाणित करुन घेण्यासाठी अर्ज करावेत

नांदेड (जिमाका) दि. 11 :- भारतीय डाक विभागाद्वारा राष्ट्रीय तसेच आंतरराष्ट्रीय स्तरावरील सहभागी तसेच प्राविण्य प्राप्त खेळाडूसाठी विविध पदांच्या खेळाडू भरतीचा कार्यक्रम प्रसिध्द करण्यात आला आहे. या भरतीसाठी पात्र असणाऱ्या इच्छूक खेळाडूनी त्यांची कामगिरी प्रमाणित करुन घेण्यासाठी जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालयात बुधवार 17 नोव्हेंबर 2021 पुर्वी कार्यालयीन वेळेत प्रमाणपत्राच्या छायाकिंत प्रतिसह परिपूर्ण अर्ज सादर करावेत, असे आवाहन जिल्हा क्रीडा अधिकारी राजेश्वर मारावार यांनी केले आहे.

या जाहिरातीमध्ये विविध खेळ प्रकारामध्ये भारतीय शालेय खेळ महासंघाने आयोजित केलेल्या शालेय राष्ट्रीय क्रीडा स्पर्धेत महाराष्ट्राचे प्रतिनिधीत्व करुन सहभाग अथवा प्राविण्यासह प्राप्त केलेले खेळाडू या भरतीसाठी पात्र ठरणार आहेत. अधिक माहितीसाठी भारतीय डाक विभागाची प्रसिध्द करण्यात आलेली जाहिरात पहावी.

0000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%