Maharshtra News Nanded News

जोडारी व संधाता ट्रेडसाठी शिल्प निदेशक पदाच्या उमेदवारांनी अर्ज करण्याचे आवाहन

 

जोडारी व संधाता ट्रेडसाठी शिल्प निदेशक पदाच्या

उमेदवारांनी अर्ज करण्याचे आवाहन

नांदेड (जिमाका) दि. 9 :- जिल्ह्यातील शासकीय औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था भोकर येथे जोडारी व संधाता या ट्रेडसाठी निव्वळ तात्पुरत्या स्वरुपात तासिका तत्वावर शिल्प निदेशक घेणे आहे. त्यासाठी पात्र व इच्छूक उमेदवारांनी 15 डिसेंबर 2021 रोजी सायंकाळी वेळ 5 वाजेपर्यत शैक्षणिक अर्हता कागदपत्रासह अर्ज सादर करावेत. यापूर्वी ज्यांनी या पदासाठी अर्ज केलेले आहेत त्यांनी पूनश्च अर्ज सादर करण्याची आवश्यकता नाही असे प्राचार्य औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था भोकर यांनी  प्रसिध्दीपत्रकाद्वारे कळविले आहे.

0000

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: