Maharshtra News Nanded News

 31 ऑक्टोंबर…

 31 ऑक्टोंबर राष्ट्रीय संकल्प दिवस साजरा करण्याच्या सूचना 

नांदेड (जिमाका) दि. 28 :- दरवर्षीप्रमाणे स्वर्गीय इंदिरा गांधी यांच्या पुण्यतिथीनिमित्त 31 ऑक्टोंबर हा दिवस राष्ट्रीय संकल्प दिवस म्हणून पाळण्यात यावा असे निर्देश शासनाने दिले आहेत.   

जिल्ह्यात राष्ट्रीय संकल्प दिनानिमित्त मेळावे/रॅलीज स्थानिक प्रशासनाने आयोजित करावे. या मेळाव्यामध्ये प्रामुख्याने राष्ट्रीय गीत, देशभक्तीपर गीत, भाषण, स्वर्गीय इंदिरा गांधी यांच्या भाषणातील उतारे वाचने, तसेच सर्व धर्मीय लोकांचा, सर्व राजकीय पक्षांचा आणि युवक नेत्यांचा सहभाग असावा. जिल्ह्यात 90-देगलूर विधानसभा पोट निवडणूकीची आचारसंहिता लागू असल्याने या कार्यक्रमामुळे आदर्श आचारसंहितेचा भंग होणार नाही यांची दक्षता घेण्यात यावी असेही उपजिल्हाधिकारी नांदेड यांनी कळविले आहे. सर्व कार्यालयानी कोविड-19 चा प्रादुर्भावामूळे शासनामार्फत वेळोवेळी देण्यात आलेल्या सूचनांचे पालन करण्याची दक्षता घ्यावी, असेही प्रसिद्धीपत्रकान्वये कळविले आहे.

0000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%