Maharshtra News Nanded News

 तात्पुरता…

 तात्पुरता फटाका परवाना अर्ज विक्री व स्विकारण्यास मुदतवाढ

नांदेड (जिमाका) दि. 18 :- सन 2021 मध्‍ये दिपावली उत्‍सव 4 ते 6 नोव्‍हेंबर 2021 या कालावधीत साजरा होणार आहे. त्‍याअनुषंगाने तात्‍पुरते फटाका परवाना अर्ज विक्री व स्विकारण्‍याच्‍या कालावधीस शनिवार 30 ऑक्‍टोंबर 2021 पर्यंत मुदतवाढ देण्‍यात आली आहे. 

नांदेड महानगरपालिका हद्दीतील तात्‍पुरता फटाका परवाना सेतू समिती जिल्‍हाधिकारी कार्यालय नांदेड यांच्‍यामार्फत व जिल्‍हयातील उपविभागीय कार्यालयामार्फत त्‍यांच्‍या कार्यक्षेत्रातील तात्‍पुरते फटाका परवाना अर्ज विस्‍फोटक अधिनिमय 2008 नुसार 24 सप्टेंबर ते 11 ऑक्‍टोंबर 2021 या कालावधीत विक्री व स्विकारण्याची मुदत देण्यात आली होती. परंतू तात्‍पुरते फटाका परवाना अर्ज विक्री व स्विकारण्‍याच्‍या कालावधीची मुदतवाढ आता 30 ऑक्‍टोंबर 2021 पर्यंत देण्‍यात आली आहे. याव्‍यतीरिक्‍त 26 सप्टेंबर 2021 रोजी दिलेल्या जाहीर प्रगटनातील अटी व शर्ती कायम राहतील, याची संबधितांनी नोंद घ्यावी, असे आवाहन अपर जिल्हादंडाधिकारी नांदेड यांनी केले आहे.

0000

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: