Maharshtra News Nanded News

देगलूर विधानसभा पोटनिवडणुकीत 9 जणांची माघार 12 उमेदवार निवडणूक रिंगणात.

 देगलूर विधानसभा पोटनिवडणुकीत जणांची माघार 12 उमेदवार निवडणूक रिंगणात.

 

नांदेड (जिमाका) दि. 13 :- देगलूर विधानसभा पोट निवडणुक उमेदवारी अर्ज माघारी घेण्याच्या शेवटच्या दिवशी आज दिनांक 13 ऑक्टोबर रोजी 21 पैकी उमेदवारांनी आपला उमेदवारी अर्ज माघार घेतल्याने आता १२ उमेदवार निवडणुकीसाठी आहेत.  या निवडणूकीसाठी एकूण 23 उमेदवारांनी आपला उमेदवारी अर्ज दाखल केला होते. यातील छाननीअंती उमेदवारांचे उमेदवारी अर्ज अवैध झाल्याने एकूण 21 उमेदवारांचे उमेदवारी अर्ज वैध ठरले होते.

यात अंतापूरकर जितेश रावसाहेब इंडियन नॅशनल काँग्रेससाबणे सुभाष पिराजीराव भारतीय जनता पार्टीउत्तम रामराव इंगोले वंचित बहुजन आघाडीकेरकर विवेक पुंडलिकराव जनता दल (सेक्युलर)प्रा. परमेश्वर शिवदास वाघमारे बहुजन भारत पार्टीडी डी वाघमारे रिपब्लिकन पार्टी ऑफ इंडिया (खोब्रागडे)अरुण कोंडीबाराव दापकेकर अपक्षगजभारे साहेबराव भिवा अपक्षभगवान गोविंदराव कंधारे अपक्षमारुती लक्ष्मण सोनकांबळे अपक्षवाघमारे विमल बाबुराव अपक्षकॉ. प्रा. सदाशिव राजाराम भुयारे अपक्ष आहेत.

 

हाटकर प्रल्हाद जळबाधोंडीबा तुळशीराम कांबळेभोरगे सूर्यकांत माधवरावरामचंद्र गंगाराम भंराडेरुमाली आनंदराव मरीबा,ॲड लक्ष्मण नागोराव देवकरे (भोसिकर) विठ्ठलराव पिराजी  शाबुकसारविश्वंभर जळबा वरवंटकर ,सिद्धार्थ प्रल्हाद हाटकर या उमेदवारांनी आपला उमेदवारी अर्ज माघारी घेतल्याने निवडणूक रिंगणात 12 उमेदवार शिल्लक राहिल्याची माहीती निवडणूक निर्णय अधिकारी सचिन गिरी यांनी दिली.

0000

 

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: