Maharshtra News Nanded News

देगलूर पोट निवडणुकीसाठी मतदार तक्रार निवारण कक्षाची स्थापना.

 देगलूर पोट निवडणुकीसाठी मतदार तक्रार निवारण कक्षाची स्थापना.

नांदेड (जिमाका) दि. 13 :- देगलूर विधानसभा पोटनिवडणूकी साठी मतदारांच्या व नागरिकांच्या विविध समस्यांच्या निवारणासाठी तक्रार निवारण कक्षाची स्थापना करण्यात आली आहे.  मतदानाविषयी व संबंधित समस्या व तक्रारी असतील तर मतदार तक्रार निवारण कक्षाशी संपर्क साधून आपल्या समस्या मांडाव्यात अशी माहिती निवडणूक निर्णय अधिकारी सचिन गिरी यांनी दिली. सदरील तक्रार निवारण कक्षाचे पक्षप्रमुख म्हणून व्ही टी बिरादार (अव्वल कारकून) व सहाय्यक म्हणून सूर्याजी काळुगड्डे (महसूल सहाय्यक) यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे. मतदारांना व नागरिकांना मतदान यंत्र, आचारसंहितेचा भंगमतदार यादी आदि संबंधीच्या समस्या व अडचणी निर्माण झाल्यास त्या संदर्भातील तक्रारी दूरध्वनी क्रमांक 024 63 299 544 या नंबरवर नोदवाव्यात असे आवाहन निवडणूक निर्णय अधिकारी सचिन गिरी यांनी केले.

0000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%