Maharshtra News Nanded News

नवोदय विद्यालय निवड चाचणी परीक्षेसाठी अर्ज करण्याचे आवाहन

 नवोदय विद्यालय निवड चाचणी परीक्षेसाठी अर्ज करण्याचे आवाहन

नांदेड (जिमाका) दि. 13 :- शंकर नगर तालुका बिलोली येथील भारत सरकारच्या जवाहर नवोदय विद्यालयात पुढील शैक्षणिक वर्ष इयत्ता सहावी व नववी वर्गात प्रवेशासाठी  निवड चाचणी परीक्षा जाहीर करण्यात आली आहे.इच्छुकांनी ऑनलाईन प्रवेश अर्ज भरणे बंधनकारक असून  प्रवेशाकरिता www.navodayz.gov.in किंवा www.nvsadmissionclassnine या वेबसाईटवर अर्ज करता येईल.

पुढील शैक्षणिक वर्ष 2022 साठी 30 नोव्हेंबर 2021 तर नववी करिता 31 ऑक्टोबर 2021 पर्यत ऑनलाईन फार्म भरता येतील.  नांदेड जिल्ह्यातील इयत्ता 5 वी मध्ये शिकत असलेल्या जास्तीत जास्त  विद्यार्थ्यांनी नवोदय विद्यालयाच्या प्रवेशासाठी अर्ज करावा. इयत्ता सहावीच्या प्रवेश परिक्षा  30 एप्रिल 2022 रोजी  तर  नववी वर्गात प्रवेशासाठी प्रवेश परिक्षा 9 एप्रिल 2022 रोजी होईल. इयत्ता सहावीसाठी 80 विद्यार्थी प्रवेश क्षमता आहे.नववी साठी रिक्त जागा झाली तर प्रवेश उपलब्ध होईल असे  आवाहन प्रभारी प्राचार्य अवधेश कुमार  पांण्डेय यांनी केले आहे.

000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: