Maharshtra News Nanded News

देगलूर विधानसभा मतदार संघात 21 उमेदवारांचे अर्ज दाखल

 

देगलूर विधानसभा मतदार संघात 21 उमेदवारांचे अर्ज दाखल

 

नांदेड दि. 12 : बिलोली विधानसभा मतदार संघाच्या पोटनिवडणुकीसाठी आज 21 उमेदवारांनी अर्ज दाखल केले. तसेच 21 उमेदवारांचे अर्ज वैध ठरविण्यात आले. वैध ठरलेल्या उमेदवारांमध्ये काँग्रेसचे जितेश रावसाहेब अंतापुरकर, भाजपाचे सुभाष साबने, वंचित बहुजन आघाडीचे उत्तम रामाराव इंगोले, जनता सेक्युलर पक्षाचे विवेक केरूरकर, बहुजन भारत पार्टीचे परमेश्वर वाघमारे, रिपब्लिकन पार्टी ऑफ इंडियाचे डी.डी.वाघमारे, आंबेडकर नॅशनल पार्टीचे प्रल्हाद हाटकर, अपक्ष म्हणून अरूण दापकेकर, साहेबराव गजभारे, धोडिंबा कांबळे,भगवान कंधारे, सूर्यकांत भोरगे, रामचंद्र भराडे, मारोती सोनकांबळे, रामचंद्र भराडे, आनंदराव रूमाले, अँड . लक्ष्मण देवकरे, विमल वाघमारे, पिराजी शाबुकसार, विश्वंभर वरवंटकर, सदाशिव भुयारे, सिध्दार्थ हाटकर यांनी आज अर्ज दाखल केले.

0000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%