Maharshtra News Nanded News

 हरवलेल्या…

 हरवलेल्या मुलीची माहिती देण्‍याचे आवाहन  

नांदेड (जिमाका) दि. 21 :– जिल्ह्यातील हदगाव तालुक्यातील चिंचगव्हाण येथून शिवानी मारोती क्षीरसागर वय 16 वर्षे, 9 महिने असून ती दिनांक 13 डिसेंबर 2020 रोजी रात्री 12 वाजता कोणालाही काहीही न सांगता निघून गेली आहे. ती बेपत्ता असल्याची तक्रार मुलीच्या पालकांनी मनाठा पोलिस स्टेशनला केली आहे.

 

तिचे वर्णन पुढीलप्रमाणे – मुलीचे नाव शिवानी मारोती क्षीरसागर, वय 16 वर्ष 9 महिन, शिक्षण  दहावी, उंची – अदांजे साडेपाच फुट, बांधा-सडपातळ,चेहरा- गोरा, अंगावर-पिवळया रंगाचा पंजाबी ड्रेस, अशा वर्णाची मुलगी हरविली असल्याची तक्रार पोलिस स्टेशन मनाठा जिल्हा नांदेड यांच्याकडे आली आहे.

या मुलीची माहिती मिळाल्यास व्ही. एल. चव्हाण मो.9767747774, टी.वाय. चिटेवार मो.9834634149  पोलिस स्टेशन मनाठा येथे संपर्क साधावा असे आवाहन पोलिस ठाण्यातर्फे करण्यात आले आहे.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: