Maharshtra News Nanded News

 सर्व…

 सर्व समावेशक महिला सल्लागार समिती गठीत करण्याबाबत प्रस्ताव करण्याचे आवाहन 

नांदेड (जिमाका ) दि. 9 :- महिला व बालविकास विभागातर्गत जिल्हाधिकारी यांच्या अध्यक्षतेखाली जिल्हा स्तरावरील विविध समित्या एकत्रित करुन सर्व समावेशक महिला जिल्हा सल्लागार समिती गठीत करण्याच्या शासन निर्णय निर्गमित झालेला आहे.

या समितीत स्थानिक महिला संघटनांचे /संस्थाचे /दोन प्रतिनिधी तसेच महिलाच्या कायद्या संदर्भात कार्यरत पाच अशासकीय महिला कार्यकर्ते यांची अशासकीय सदस्य म्हणून निवड करावयाची आहे. त्यासाठी इच्छूक व पात्र महिला संघटना, संस्था व कायद्याच्या संदर्भात अशासकीय महिला कार्यकर्त्यांनी शैक्षणिक पात्रता व कार्याचा अनुभवासह परिपूर्ण प्रस्ताव 16 सप्टेंबर 2021 पर्यत जिल्हा महिला व बाल विकास अधिकारी कार्यालय, शास्त्री नगर, भाग्यनगर नांदेड येथे सादर करावेत.  अधिक माहितीसाठी कार्यालयाच्या दु. क्र. 02462-261242 यावर संपर्क करावा, या असे आवाहन जिल्हा महिला व बाल विकास अधिकारी डॉ. अब्दुल रशिद शेख यांनी केले आहे.

0000

 

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%