Maharshtra News Nanded News

 वेतन…

 वेतन देयकासाठी कार्यालयातील सर्व अधिकारी-कर्मचाऱ्यांची ऑनलाईन अज्ञावलीमध्ये माहिती नोंदविणे आवश्यक 

नांदेड (जिमाका) दि. 2 :- कर्मचारी सर्वंकष माहितीकोष-2021 तयार करण्याचे काम जिल्हा सांख्यिकी कार्यालयामार्फत सुरू आहे. राज्य शासकीय कार्यालयातील आहरण व संवितरण अधिकाऱ्यांनी त्यांच्या कार्यालयाची व आस्थापनेवरील नियमित, नियमितेत्तर, रोजंदारीवरील, अंशकालीन, मानसेवी व तदर्थतत्वावर असलेल्या सर्व कर्मचाऱ्यांची 1 जुलै 2021 या संदर्भ दिनांकाची माहिती ऑनलाईन आज्ञावलीमध्ये नोंदविणे आवश्यक आहे. 

ही माहिती ऑनलाईन नोंदवून जिल्हा सांख्यिकी कार्यालयाचे प्रमाणपत्र-1 जोडल्याशिवाय वेतन देयके कोषागार कार्यालयाकडुन स्विकारण्यात येणार नाहीत. याची सर्व राज्यशासकीय आहरण व संवितरण अधिकारी यांनी नोंद घ्यावी. तसेच ज्या शासकीय कार्यालयांची वेतनदेयके कोषागारात सादर होत नाहीत. अशा सर्व कार्यालयानी सुद्धा त्यांच्या कर्मचाऱ्यांची व रिक्त पदांची माहिती ऑनलाईन आज्ञावलीद्वारे नोंदणी करावी. कर्मचारी सर्वंकष माहितीकोष 2021 बाबत ऑनलाईन आज्ञावलीमध्ये माहिती नोंदवावी. अधिक माहितीसाठी सांख्यिकी अधिकारी, जिल्हा सांख्यिकी कार्यालय, नांदेड व त्यांचा दुरध्वनी क्रमांक 02462-252775 व कार्यालयाचा ई-मेल dso.nanded@hotmail.com येथे संपर्क साधावा, असे आवाहन जिल्हा सांख्यिकी अधिकारी निखील बासटवार यांनी केले आहे.

00000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%