Maharshtra News Nanded News

 अधीक्षक…

 अधीक्षक अभियंता उप्पलवाड सेवानिवृत्त 

नांदेड (जिमाका) दि. 31 :- येथील सिंचन भवन विभागाचे अधिक्षक अभियंता महाजन रामजी उप्पलवाड आपल्या 33 वर्षाच्या सेवेनंतर 31 ऑगस्ट रोजी सेवानिवृत्त झाले. उमरी तालुक्यातील शेतकरी कुटुंबात जन्मलेले महाजन यांनी प्रतिकुल परिस्थितीत आपले शिक्षण पूर्ण केले. सन 1990 मध्ये त्यांची नेमणूक पाणीपुरवठा विभागात सहायक अभियंता श्रेणी 2 या पदावर झाली होती. आपल्या कार्यकाळात त्यांनी लातुरच्या भूंकपग्रस्तांचे पुनवर्सनाचे तसेच जलसिंचन व्यवस्थापन वैशिष्टपूर्ण काम करणारे ते अभियंता होते. सन 1999 मध्ये उपल्लवाड यांची नियुक्ती कार्यकारी अभियंता नांदेड यांच्या कार्यालयात सहायक अभियंता श्रेणी 1 मध्ये झाली.

 

त्यानंतर 2007 मध्ये त्यांच्या उल्लेखनिय कामाची दखल घेवून प्रशासनाने त्यांना कार्यकारी अभियंता म्हणून पदोन्नती दिली. सन 2009 मध्ये ते अधिक्षक अभियंता पाटबंधारे मंडळ नांदेड या कार्यालयात कार्यकारी अभियंता म्हणून त्यांनी उत्कृष्ट काम केले. याच काळात त्यांनी सिंचन व्यवस्थापनाची कामे केली. त्यानंतर सन 2017 मध्ये नांदेडचे अधिक्षक अभियंता म्हणून उर्ध्व पैनगंगा मंडळ या कार्यालयात अधिक्षक अभियंता म्हणून रुजू झाले. आपल्या 33 वर्षाच्या सेवेनंतर ते सोमवार 31 ऑगस्ट रोजी अधिक्षक अभियंता म्हणून सेवानिवृत्त झाले आहेत.

00000


  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: