Maharshtra News Nanded News

 रोहयो व…

 रोहयो व फलोत्पादन मंत्री संदिपान भुमरे यांचा नांदेड जिल्हा दौरा

 

नांदेड (जिमाका) दि. 26 :- राज्याचे रोहयो व फलोत्पादन मंत्री संदिपान भुमरे हे नांदेड जिल्हा दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे राहिल.  रविवार 29 ऑगस्ट 2021 रोजी येथे दुपारी 2 ते 5 वाजेपर्यत लोहा, कंधार, नांदेड तालुक्यातील मनरेगा कामांची पाहणी. सायंकाळी 5 ते 6 वाजेपर्यत जिल्हाधिकारी कार्यालय नांदेड येथे मनरेगा कार्यान्वित यंत्रणेची जिल्हा व तालुकास्तरीय अधिकाऱ्यासमवेत मनरेगा आढावा बैठक व शासकीय वाहनाने हदगावकडे  प्रयाण .सायं. 7.30 ते 8.30 वाजेपर्यत शासकीय विश्रामगृह हदगाव येथे राखीव. रात्री 8.30 वाजता हदगाव येथून शासकीय वाहनाने उमरखेडकडे प्रयाण करतील.

00000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%