Maharshtra News Nanded News

वैद्यकीय…

वैद्यकीय शिक्षण व सांस्कृतिक कार्य मंत्री अमित देशमुख यांचा नांदेड दौरा 

नांदेड (जिमाका) दि. 23 :- राज्याचे वैद्यकीय शिक्षण व सांस्कृतिक कार्ये मंत्री अमित देशमुख हे नांदेड दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढील प्रमाणे राहिल. मंगळवार सकाळी 9.30 वाजता मुंबई येथून नांदेड विमानतळ येथे आगमन. सकाळी 10 ते 10.45 वाजेपर्यत डॉ. शंकरराव चव्हाण स्मृति संग्रहालयास भेट. सकाळी 11 वाजता कुसुम सभागृह नांदेड येथील व्यर्थ न हो बलिदान! चलो बचाए संविधान व स्वातंत्र्य सैनिकांचा सत्कार समारंभ कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी 1 ते 2 वाजेपर्यत राखीव (स्थळ- भक्ती लॉन्स, नांदेड). दुपारी 2 ते 5 वाजेपर्यत नांदेड, लातूर, परभणी व हिंगोली जिल्ह्यातील काँग्रेस पक्षाच्या आढावा बैठकीस उपस्थिती. स्थळ: भक्ती लॉन्स, नांदेड. सायं.5 ते 5.30 पत्रकार परिषद. स्थळ : शासकीय विश्रामगृह नांदेड सायं. 6 वाजता शासकीय विश्रामगृह नांदेड येथून विमानतळाकडे प्रयाण. सायं. 6.15 वाजता नांदेड विमानतळ येथे आगमन व राखीव. 6.30 वाजता नांदेड विमानतळ येथून खाजगी विमानाने मुंबईकडे प्रयाण.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: