Maharshtra News Nanded News

 मदत व…

 

मदत व पुनर्वसन मंत्री विजय वडेट्टीवार यांचा नांदेड दौरा 

नांदेड (जिमाका) दि. 23 :- राज्याचे इतर मागास बहुजन कल्याण, खार जमिनी विकास, आपत्ती व्यवस्थापन, मदत व पुनर्वसन मंत्री विजय वडेट्टीवार यांचा नांदेड दौरा कार्यक्रम पुढील प्रमाणे राहिल. 

मंगळवार 24 ऑगस्ट रोजी मुंबई येथून श्री गुरु गोबिंदसिंघजी विमानतळ नांदेड येथे सकाळी 9.30 वा. आगमन. सकाळी 10 वा. डॉ. शंकरराव चव्हाण स्मृती संग्रहालयास भेट.  सकाळी 11 वा. व्यर्थ व हो बलिदान ! चलो बचाए संविधा व स्वातंत्र्य सैनिकांचा सत्कार समारंभ कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी 1 वा. भक्ती लॉन्स नांदेड येथे राखीव. दुपारी 2 वाजेपर्यंत नांदेड, लातूर, परभणी व हिंगोली जिल्ह्यातील काँग्रेस पक्षाच्या आढावा बैठकीस उपस्थिती. सायं. 5 वा. शासकिय विश्रामगृह नांदेड येथे पत्रकार परिषद. सायं. 6.30 वा. विशेष विमानाने नांदेड येथून मुंबईकडे प्रयाण करतील.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: