Maharshtra News Nanded News

 श्वेता…

 

श्वेता पोटुडे माहिती अधिकारी पदी रुजू 

वरिष्ठ लिपीक विवेक डावरे यांना निरोप तर अनिल चव्हाण, म. युसूफ रुजू   

नांदेड (जिमाका) दि. 18 :- नांदेड जिल्हा माहिती कार्यालयातील माहिती अधिकारी वर्ग 2 या रिक्त पदावर श्वेता पोटुडे या रुजू झाल्या. महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगाच्यावतीने निवड करण्यात आलेल्या श्वेता भास्करराव पोटुडे यांनी यापूर्वी नागपूर दूरदर्शन, आकाशवाणी तसेच वृत्तपत्रात काम केले आहे. हिंगोली येथून बदलीने लिपिक टंकलेखक अनिल चव्हाण व वाहन चालक म. युसूफ म. मौलाना हेही नांदेड जिल्हा माहिती कार्यालयात रुजू झाले. वरिष्ठ लिपीक विवेक डावरे यांची बदली लातूर येथे झाल्याने त्यांना आज कार्यमुक्त करण्यात आले. 

जिल्हा माहिती अधिकारी विनोद रापतवार यांनी कार्यालयात रुजू झालेल्या माहिती अधिकारी श्वेता पोटुडे व लिपीक अनिल चव्हाण, वाहन चालक महमंद युसूफ यांचे स्वागत करुन कार्यास शुभेच्छा दिल्या. तर या कार्यालयातील वरिष्ठ लिपीक तथा दुरमुद्रण चालक विवेक डावरे यांनी केलेल्या उत्कृष्ट कार्याबद्दल सत्कार करुन त्यांना कार्यालयाच्यावतीने निरोप दिला. यावेळी आहरण व संवितरण अधिकारी मीरा ढास, माहिती सहायक अलका पाटील, लिपीक के. आर. आरेवार, संदेश वाहक गंगाधर निरडे उपस्थित होते.

00000


  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: