Maharshtra News Nanded News

 उच्च व…

 

उच्च व तंत्रशिक्षण मंत्री उदय सामंत यांचा नांदेड दौरा 

नांदेड (जिमाका) दि. 10:- राज्याचे उच्च व तंत्रशिक्षण मंत्री उदय सामंत हे नांदेड जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढील प्रमाणे राहिल.   

बुधवार 11 ऑगस्ट 2021 रोजी मुंबई येथून टू-जेट विमानाने सायं. 5.45 वा.  श्री गुरु गोबिंदसिंघजी विमानतळ नांदेड येथे आगमन व मोटारीने शासकीय विश्रामगृह नांदेडकडे प्रयाण. सायं. 6.15 वा. जिल्हाधिकारी कार्यालय नांदेड येथे आगमन व राखीव. सायं. 6.30 वा. राज्याचे पर्यावरण मंत्री आदित्य ठाकरे यांच्या पुढाकाराने देण्यात येणाऱ्या व्हॅटीलेटरच्या लोकार्पण सोहळ्यास उपस्थिती. स्थळ- जिल्हाधिकारी कार्यालय नांदेड. सायं. 7 वा. पदाधिकाऱ्यांच्या भेटी स्थळ- शासकिय विश्रामगृह नांदेड. रात्री 8 वा. सोईनुसार शासकिय विश्रामगृह नांदेड येथे राखीव. 

गुरुवार 12 ऑगस्ट 2021 रोजी सकाळी 8.15 वा. शासकिय विश्रामगृह नांदेड येथून मोटारीने स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठाकडे प्रयाण. सकाळी 8.30 वा. शासकिय आध्यापक महाविद्यालय, गुरु गोबिंदसिंघजी अभियांत्रिकी व तंत्रशास्त्र संस्था नांदेड आढावा बैठक. स्थळ- बोर्ड रुम गुरु गोबिंदसिंघजी अभियांत्रिकी व तंत्रशास्त्र संस्था नांदेड. सकाळी 9 वा. स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड आढावा बैठक स्थळ- सिनेट सभागृह स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड. सकाळी 9.45 वा. राष्ट्रीय सेवा योजना कोविड योद्धांच्या सत्कार समारंभास उपस्थित स्थळ- सिनेट सभागृह स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड. सकाळी 10 वा. पत्रकार परिषद स्थळ- सिनेट सभागृह स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेड. सकाळी 10.30 वा. नांदेड येथून मोटारीने हिंगोलीकडे प्रयाण.

0000000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%