Maharshtra News Nanded News

 पक्की…

 

पक्की अनुज्ञप्ती चाचणीसाठी शनिवारी प्रादेशिक परिवहन कार्यालय राहणार सुरु   

नांदेड (जिमाका) दि. 6 :- पक्की अनुज्ञप्ती चाचणीसाठी उशिराने अपॉईंटमेंट मिळत असल्याने प्रतिक्षा कालावधीत वाढ होत आहे. अर्जदारांनी उपलब्ध अपॉईंटमेंट घेऊन शनिवार 7 व 14 ऑगस्ट रोजी चाचणीसाठी कार्यालयात उपस्थित रहावे, असे आवाहन उपप्रादेशिक परिवहन कार्यालयाने केले आहे. 

हा कालावधी कमी करुन नागरिकांची गैरसोय दूर करण्याच्यादृष्टीने तसेच लॉकडाऊन कालावधीतील प्रलंबित पक्क्या अनुज्ञप्ती चाचण्याचे नियमन करण्याकरीता उपप्रादेशिक परिवहन कार्यालयाच्यावतीने 7 व 14 ऑगस्ट रोजी सुट्टीच्या दिवशी पक्की अनुज्ञप्ती चाचणीसाठी ही अपॉईटमेंट उपलब्ध करुन दिली आहे.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: