Maharshtra News Nanded News

 सार्वजनिक…

 

सार्वजनिक बांधकाम राज्यमंत्री संजय बनसोडे यांचा नांदेड दौरा 

नांदेड, दि. 30 (जिमाका) :- राज्याचे पर्यावरण व वातावरणीय बदल, पाणी पुरवठा व स्वच्छता, सार्वजनिक बांधकाम (सार्वजनिक उपक्रम), रोजगार हमी, भूकंप पूनर्वसन व संसदीय कार्य राज्यमंत्री संजय बनसोड हे शनिवार 31 जुलै रोजी नांदेड जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढील प्रमाणे राहिल. 

शनिवार 31 जुलै 2021 रोजी लातूर येथून मोटारीने सकाळी 10.15 वा. कंधार तालुक्यातील कारतळा येथे पाणंद रस्त्याचे उद्घाटनास उपस्थिती. सकाळी 10.30 वा. श्री. एम. जी. मोमीन यांच्या सेवानिवृत्ती समारंभ कार्यक्रमास उपस्थिती. स्थळ- श्री शिवाजी विद्यालय कुरुळा ता. कंधार. सकाळी 11.15 वा. प्रा. डी. एम. किडे यांच्या निवासस्थानी सदिच्छा भेट. स्थळ- कुरुळा ता. कंधार. सकाळी 11.20 वा. मौ. कुरुळा ता. कंधार येथून मोटारीने नांदेडकडे प्रयाण. दुपारी 12.30 वा. अनु. जाती, जमाती, विजा-भजा, इमाव, विमाप्र शासकीय निमशासकीय अधिकारी, कर्मचारी संघटनेने आयोजित केलेली राज्यस्तरीय पहिली आरक्षण परिषद व डॉ. उत्तमराव सोनकांबळे यांच्या सेवापुर्ती गौरव सोहळ्यास उपस्थिती. स्थळ- नागोरावजी नरवाडे मंगल कार्यालय तरोडा नाका नांदेड. दुपारी 3.30 वा. विठ्ठल दगडोजीराव चव्हाण यांच्या निवासस्थानी सदिच्छा भेट स्थळ- यशोसाई हॉस्पिटलच्या विरुद्ध दिशेला, एल-2 सगुन सिटी नांदेड. दुपारी 4 वा. नांदेड येथून उदगीरकडे प्रयाण करतील.

000000

Leave a Reply Cancel reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%%footer%%