दहावीनंतर पुढे काय विषयावर मार्गदर्शन शिबीर संपन्न 

नांदेड (जिमाका) दि. 23:- विद्यार्थ्यांना तंत्र शिक्षणाची आवड निर्माण व्हावी व ग्रामीण भागातील विद्यार्थ्यांना तंत्रशिक्षण अवगत व्हावे. त्या माध्यमातून विद्यार्थ्यांचे जीवन सुखकर, सफल व्हावे आणि ग्रामीण भागातील विद्यार्थ्यांची नांदेडला ये-जा पायपीट थांबावी यासाठी जिल्हा परिषद हायस्कूल मालेगाव येथे शासकीय तंत्रनिकेतनच्यावतीने दहावीनंतर पुढे काय या विषयावर मार्गदर्शन शिबीर नुकतेच संपन्न झाले. 

या मार्गदर्शन शिबिरात शासकीय तंत्रनिकेतन पॉलिटेक्निक येथील विज्ञान विभागाचे नियंत्रक एस. आर. मुधोळकर, पदार्थ विज्ञान विभागाचे के. एस. कळसकर आणि इंग्रजी विषयाचे अधिव्याख्याता ए. एन. यादव यांनी मार्गदर्शन केले. यावेळी प्रशालेतील विद्यार्थ्यांचे तंत्रनिकेतनची नोंदणी करण्यात आली. हा  कार्यक्रम  प्रशालेतील इंग्रजी विषयाचे शिक्षक श्रीकांत शिंदे यांच्या पुढाकारातून मार्गदर्शन शिबीर संपन्न झाले. यावेळी प्रशालेतील शिक्षक जे. एम. तुपसौंदर, विनायक जमदाडे यांची उपस्थिती होती. प्रशालेच्यावतीने शिवा कांबळे यांनी आभार मानले.

0000