Maharshtra News Nanded News

 कांडली…

 

कांडली पशुवैद्यकीय दवाखाना इमारतीचे पालकमंत्री अशोक चव्हाण यांच्या हस्ते भूमिपूजन    

नांदेड (जिमाका) दि. 15 :- भोकर तालुक्यातील कांडली येथील पशुवैद्यकीय दवाखाना श्रेणी-2 इमारत बांधकामाचे भूमिपूजन राज्याचे सार्वजनिक बांधकाम मंत्री तथा जिल्ह्याचे पालकमंत्री अशोक चव्हाण यांच्या हस्ते शुक्रवार 16 जुलै 2021 रोजी सकाळी 11 वा. संपन्न होणार आहे. 

यावेळी आमदार अमर राजूरकर, जिल्हा परिषद अध्यक्षा सौ. मंगाराणी अंबुलगेकर, भोकर पंचायत समितीच्या सभापती सौ. निता व्यंकटेश रावलोड, जिल्हा परिषदेचे कृषी व पशुसंवर्धन सभापती बाळासाहेब पाटील रावणगावकर, जिल्हा परिषदेच्या मुख्य कार्यकारी अधिकारी सौ. वर्षा ठाकूर, अति. मुख्य कार्यकारी अधिकारी डॉ. शरद कुलकर्णी यांची प्रमुख उपस्थिती राहणार आहे. कोविड-19 चा प्रादुर्भाव लक्षात घेता अन्य मान्यवर आणि पंचक्रोशीतील पशुपालकांच्या उपस्थितीत सामाजिक अंतर राखून हा भूमिपूजन कार्यक्रम आयोजित केला आहे, अशी माहिती नांदेड जिल्हा परिषदेचे जिल्हा पशुसंवर्धन अधिकारी यांनी दिली.

0000

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: