Maharshtra News Nanded News

 ऑलिम्पीक…

 

ऑलिम्पीक दिन ते ऑलिम्पीक स्पर्धा खेळाडूंना प्राधान्याने लसीकरण 

नांदेड (जिमाका) दि. 29 :- ऑलिम्पीक स्पर्धेच्या पार्श्वभूमीवर ऑलिम्पीक दिन ते ऑलिम्पीक समाप्ती पर्यंत नांदेड जिल्ह्यात जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय नांदेड येथे प्रत्येक तालुक्यातील 18 वर्षावरील राज्य, राष्ट्रीय व आंतरराष्ट्रीय खेळाडूंना प्राधान्याने लसीकरण करण्याचा कार्यक्रम हाती घेण्यात येणार आहे. या कार्यक्रमासाठी ऑलिम्पीक स्पर्धेत सहभागी, प्राविण्य प्राप्त झालेले खेळाचे प्रमाणपत्र, आधार कार्डसह जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालयात आपली नावे नोंदणी करावी. अधिक माहितीसाठी राज्य क्रीडा मार्गदर्शक ॲथलेटीक्सच्या श्रीमती शिवकांता देशमुख यांच्याशी संपर्क साधावा, असे आवाहन जिल्हा क्रीडा अधिकारी आर. एस. मारावार यांनी केले आहे.

00000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: