Maharshtra News Nanded News

 इयत्ता 5 व 8…

 

इयत्ता 5 व 8 वीच्या विद्यार्थ्यांचे मुल्यमापन ऑनलाईन निकाल जाहीर

नांदेड (जिमाका) दि. 24 :- जानेवारी 2021 मध्ये घेण्यात आलेल्या इयत्ता 5 वी व 8 वीच्या द्वितीय बॅचच्या मूल्यमापनाचा निकाल जाहीर झाला आहे. विद्यार्थ्यांनी या मुल्यमापन ऑनलाईन निकालासाठी www.msbos.mh-ssc.ac.in या संकेतस्थळास भेट द्यावी असे आवाहन महाराष्ट्र राज्य मुक्त विद्यालय मंडळाचे सचिव डॉ. अशोक भोसले यांनी केले आहे.   

महाराष्ट्र राज्य मुक्त विद्यालय मंडळ, पुणे मार्फत महाराष्ट्र माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळाच्या पुणे, औरंगाबाद, मुंबई, कोल्हापूर, अमरावती, नाशिक व लातूर या सात विभागीय मंडळामार्फत इयत्ता 5 वी (प्राथमिक स्तर) व 8 वी (उच्च प्राथमिक स्तर) मध्ये प्रविष्ठ द्वितीय बॅचच्या विद्यार्थ्यांचे मूल्यमापन 1 जानेवारी  ते 10 जानेवारी 2021 या कालावधीत आयोजित करण्यात आले होते. त्या मुल्यमापनाचा ऑनलाईन निकाल संकेतस्थळावर विद्यार्थ्यांची विषयनिहाय श्रेणी दर्शविण्यात येत आहे. विद्यार्थ्यांला या माहितीची प्रत घेता येईल. पात्र विद्यार्थ्यांनी इयत्ता 5 वी व 8 वी पर्यंतची अर्हता व विद्याविषयक कौशल्य प्राप्त केल्याचे प्रमाणपत्र यथावकाश वितरीत करण्यात येईल, असेही प्रसिध्दीपत्रकान्वये कळविले आहे.  

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: