Maharshtra News Nanded News

 26 जून रोजी…

 

26 जून रोजी सामाजिक न्याय दिन

नांदेड (जिमाका) दि. 22 :- राजर्षी छत्रपती शाहू महाराजांचा जन्मदिवस 26 जून दरवर्षी सामाजिक न्याय दिन म्हणून साजरा करण्यात येतो. त्यानुसार 26 जून 2021 रोजी सामाजिक न्याय दिन साजरा करण्याबाबत जिल्हाधिकारी नांदेड यांनी संबंधीत विभागांना निर्देश दिले आहेत. 

सामाजिक न्याय, सांस्कृतिक कार्य व विशेष सहाय्य विभागाचा शासन निर्णय 28 एप्रिल 2006 व शासन परिपत्रक 14 जुलै 2003 मध्ये दिलेल्या निर्देशानुसार नांदेड जिल्हा परिषदेचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी, नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिका आयुक्त, पोलीस अधिक्षक नांदेड, जिल्हा परिषदेचे समाज कल्याण अधिकारी, समाज कल्याण सहाय्यक आयुक्त, उच्च शिक्षण विभागाचे संचालक, शिक्षण अधिकारी (निरंतर), शिक्षण अधिकारी (प्राथमिक व माध्यमिक), जिल्हा क्रीडा अधिकारी, तंत्रशिक्षण प्राचार्य, व्यवसाय व प्रशिक्षण प्राचार्य यांनी कोविड-19 च्या मार्गदर्शक सूचनेनुसार परिपत्रकानुसार कार्यक्रमाचे आयोजन करावे. केलेल्या कार्यवाहीचा अहवाल शासन व जिल्हाधिकारी कार्यालयास सादर करावा, असे निर्देश जिल्हाधिकारी यांनी दिले आहेत.

000000

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: