Maharshtra News Nanded News

 पाण्याची…

 

पाण्याची गुणवत्ता विषयावर वेबिनारद्वारे सादरीकरण 

नांदेड (जिमाका) दि. 10 :- पाण्याची गुणवत्ता या विषयावर वेबिनारद्वारे भूजल सर्वेक्षण आणि विकास यंत्रणेतील जिल्हा सनियंत्रण कक्ष, रसायनी, एस. जे. शेख यांनी सादरीकरण केले. भू.स.वि.यं. सुवर्ण महोत्सवी वर्ष 2021 निमित्त भूजल विषयक तांत्रिक बाबींची संपूर्ण माहिती व जनजागृती होण्यासाठी भूजलाशी निगडीत विविध विषयावर वेबिनार आयोजन करण्यात येत आहे.

 

भूजल सर्वेक्षण आणि विकास यंत्रणेचे वरिष्ठ भूवैज्ञानिक एस. बी. गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाखाली या वेबिनारद्वारे आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी विद्यापीठातील भूगर्भशास्त्र, भूभौतिकशास्त्र, रसायनशास्त्र व अनुजैविकशास्त्र विभागातील विद्यार्थी  तसेच अभियांत्रिकी व इतर महाविद्यालयातील असे साधारण 60 विद्यार्थी उपस्थित होते.

000000

 

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: