Maharshtra News Nanded News

 दुचाकी…

 

दुचाकी चालवितांना हेल्मेटचा वापर करावा

         प्रादेशिक परिवहन अधिकारी शैलेश कामत 

नांदेड (जिमाका) दि. 29 :- दुचाकी चालवितांना स्वत:च्या सुरक्षिततेसाठी नागरिकांनी हेल्मेट वापर करावा, असे आवाहन प्रादेशिक परिवहन अधिकारी शैलेश कामत यांनी केले. दुचाकी स्वारांमध्ये हेल्मेट वापरण्याविषयी जनजागृती करण्याच्या उद्देशाने प्रादेशिक परिवहन कार्यालयामार्फत हेल्मेट सेल्फी पॉईंटची संकल्पना राबविण्यात येत आहे. यासेल्फी पाँईटचे उद्घाटन  प्रादेशिक परिवहन अधिकारी श्री. कामत यांच्या हस्ते नुकतेच संपन्न झाले, त्यावेळी ते बोलत होते.   

रस्ते अपघात व त्याद्वारे होणाऱ्या मृत्यूंचे प्रमाण कमी करण्यासाठी  32 वा रस्ता सुरक्षा अभियान 2021″ हे 18 जानेवारी  ते 17 फेब्रुवारी 2021 पर्यंत जिल्ह्यातील राबविण्यात येत आहे. रस्ते वाहतुक नियमांविषयी नागरिकांमध्ये जनजागृती करण्यासाठी प्रादेशिक परिवहन कार्यालयाच्यावतीने विविध उपक्रम राबविण्यात येत आहेत. याप्रसंगी सहा.प्रादेशिक परिवहन अधिकारी अनंत भोसले व राहूल जाधव, मोटार वाहन निरीक्षक पद्माकर भालेकर, कार्यालयातील कर्मचारी तसेच फकीरा बहुउद्देशीय सेवाभावी संस्थेचे संतोष तेलंग हे उपस्थित होते.

00000


  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: