Maharshtra News Nanded News

 मराठी भाषा…

 

मराठी भाषा संवर्धन पंधरवाडा निमित्य

शासकीय जिल्हा ग्रंथालयात ग्रंथप्रदर्शनाचे उदघाटन 

   नांदेड, (जिमाका), दि. 27 :- संपुर्ण महाराष्ट्रात दिनांक 14 ते 28 जानेवारी 2021 या कालावाधीत मराठी भाषा संवर्धन पंधरवाडा साजरा होत आहे. त्यानिमीत्य आज दिनांक 27 जानेवारी रोजी  जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी कार्यालय नांदेड येथे आयोजीत  ग्रंथप्रदर्शनाचे उदघाटन प्रफुल कर्नेवार, जिल्हा सुचना व विज्ञान अधिकारी, एन.आय.सी. नांदेड यांच्या हस्ते करण्यात आले. 

 या वेळी श्री कर्नेवार यांनी उपस्थीतांना मार्गदर्शन करतांना माहिती व तंत्रज्ञान युगात संगणक व मोबाईल माध्यमाद्वारे क्षणात माहिती प्राप्त्‍ होत असुन सुध्दा पुस्तकांच्या सहवासात राहुन प्रत्यक्ष पुस्तके वाचण्यामध्ये अधिक आनंद प्राप्त होतो असे नमुद केले. तसेच नुकतीच जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी कार्यालय येथे प्रस्थापीत करण्यात आलेली e-Granthlaya 4.0 क्लाऊड बेस प्रणाली (NIC मार्फत डेव्हलप करण्यात आलेली)  कामकाजाची माहिती घेऊन समाधान व्यक्त केले व पुढील कार्यास शुभेच्छा दिल्या. सदर उदघाटनाप्रसंगी जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी आशिष ढोक, के.एम.गाडेवाड, संजय पाटील, गजानन कळके  यांची प्रमुख उपस्थिती होती. 

सदरचे ग्रंथ प्रदर्शन पुढील देान दिवसांकरिता खुले असुन सर्वांनी या ग्रंथ प्रदर्शनाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन जिल्हा ग्रंथालय अधिकारी आशिष ढोक यांनी केले आहे.

00000


 

 

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: