Maharshtra News Nanded News

रस्ता सुरक्षा जनजागृती सप्ताहानिमित्त सायकल रॅलीचे सोमवारी आयोजन

नांदेड, (जिमाका) दि. 16:- जिल्ह्यात 32 वा रस्ता सुरक्षा अभियान 18 जानेवारी ते 17 फेब्रुवारी 2021 या कालावधीत राबविण्यात येणार असून या अभियानाचे उद्घाटन सोमवार 18 जानेवारीला होणार आहे. या दिवशी सकाळी 6.30 वा. जिल्हाधिकारी कार्यालयातून रस्ता सुरक्षा जनजागृती सायकल रॅलीचे आयोजन करण्यात आले आहे. या रॅलीचा मार्ग हा जिल्हाधिकारी कार्यालय, पोलीस अधिक्षक कार्यालय, कलामंदिर, आय.टी.आय-एस.टी. वर्कशॉप कॉर्नर, भाग्यनगर, आनंदनगर, नागार्जुना हॉटेल चौक ते आय.टी.आय कॉर्नर असा असून आय.टी.आय येथे रॅलीचा समारोप कार्यक्रम होईल. सर्वांनी या रॅलीत सहभाग घ्यावा, असे आवाहन उपप्रादेशिक परिवहन अधिकारी अविनाश राऊत यांनी केले आहे.

00000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: