Maharshtra News Nanded News

 नायगाव…

 

नायगाव तालुक्यातील मौ. खैरगाव येथे

17 जानेवारीला होणार फेर निवडणूक

नांदेड, (जिमाका) दि. 16:-  नायगाव तालुक्यातील मौजे खैरगाव येथील प्रभाग क्र. 3 () या सर्वसाधारण स्त्री राखीव जागेसाठी श्रीमती ललिता शंकर घंटेवाड यांना छताचा पंखा हे चिन्ह वाटप झाल्यानंतर त्यांचे नाव निवडणूक निर्णय अधिकाऱ्यांच्या नजरचुकीने मतपत्रिकेवर समाविष्ट करावयाचे राहून गेल्यामूळे  जागा क्र. 3 () सर्वसाधारण स्त्री या जागेसाठी 15 जानेवारी 2021 रोजी झालेले मतदान रद्द करण्यात आले आहे. या जागेसाठी रविवार 17 जानेवारीला फेरनिवडणूक घेण्यात येणार आहे, असे जिल्हाधिकारी डॉ. विपीन इटनकर यांनी कळविले आहे. 

मौजे खैरगाव प्रभाग क्र. 3 () सर्वसाधारण स्त्री राखीव जागेसाठी श्रीमती ललिता शंकर घंटेवाड यांना छताचा पंखा या जागेसाठी सुधारित मतपत्रिका तयार करुन, त्यामध्ये श्रीमती ललिता शंकर घंटेवाड यांच्या नावाचा समावेश करुन या जागेच्या फेर मतदानासाठी पुढीलप्रमाणे कार्यवाही होणार आहे. 16 जानेवारीला मतदान यंत्र तयार करुन रविवार 17 जानेवारी 2021 रोजी मतदान घेण्यात येणार आहे तर सोमवार 18 जानेवारीला मतमोजणी होणार आहे. 

मौजे खैरगाव प्रभाग क्र. 3 () सर्वसाधारण स्त्री राखीव जागेसाठी 15 जानेवारी 2021 रोजी पार पडले असल्याने ग्रामपंचायत निवडणूकीत मधल्या बोटाला शाई लावण्याच्या सुचना देण्यात आल्या होत्या. रविवार 17 जानेवारी 2021 रोजी होणाऱ्या नायगाव तालुक्यातील मौजे खैरगाव येथील प्रभाग 3 () या सर्वसाधारण स्त्रीसाठी राखीव जागेची फेरनिवडणुकीसाठी मतदाराच्या डाव्या हाताच्या अनामिकेस मार्करपेनने शाई लावण्यात येणार आहे याची मतदारांनी नोंद घ्यावी, असेही आवाहन करण्यात आले आहे.

00000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: