Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

पालकमंत्री अशोक चव्हाण यांच्या नेतृत्वात नांदेड जिल्ह्यात लसीकरणाच्या मोहिमेस होणार प्रारंभ

 

पालकमंत्री अशोक चव्हाण यांच्या नेतृत्वात

नांदेड जिल्ह्यात लसीकरणाच्या मोहिमेस होणार प्रारंभ 

 

नांदेड (जिमाका) दि. 15 :- ज्या लसीची सर्वस्तरातून प्रतिक्षेने वाट पाहिली जात होती त्या एैतिहासिक लसीकरण मोहिमेचा शुभारंभ नांदेड जिल्ह्यात जिल्ह्याचे पालकमंत्री अशोक चव्हाण यांच्या नेतृत्वात दिनांक 16 जानेवारी, 2021 रोजी केला जात आहे. पहिल्या फेरीत शासनाच्या धोरणाप्रमाणे  जिल्ह्यातील सुमारे 17 हजार 99 हेल्थ वर्करना ही लस दिली जाणार आहे. यात 631 वैद्यकीय अधिकारी, 1 हजार 489 परिचारिका, 1 हजार 530 अशा वर्कर्स ,5 हजार 632 अंगणवाडी सेविका, 1 हजार 845 बहुउद्देशीय कर्मचारी, 2 हजार 957 फ्रंटलाईन वर्कर, 1 हजार 323 पॅरामेडिकल, 1 हजार 302 सहाय्यक कर्मचारी, 390 कार्यालयीन संबंधित कर्मचारी यांचा समावेश आहे. राज्याचे सार्वजनिक बांधकाम मंत्री तथा नांदेड जिल्ह्याचे पालकमंत्री या एैतिहासिक लसीकरणाच्या यशस्वीतेसाठी सर्व विभागाशी समन्वय साधून झुमद्वारे सहभागी होत आहेत.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: