Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

 मतदान व…

 

मतदान व मतमोजणी क्षेत्रातील

भरणारे आठवडी बाजार राहतील बंद   

नांदेड (जिमाका) दि. 14 :-जिल्ह्यात होत असलेल्या ग्रामपंचायत सार्वत्रिक निवडणुकीच्या मतदानाच्या दिवशी शुक्रवार 15 जानेवारी 2021 रोजी निवडणूक हद्दीत व मतमोजणीच्या दिवशी सोमवार 18 जानेवारी 2021 रोजी मतमोजणी असलेल्या गावी / ठिकाणी भरणारे आठवडी बाजार बंद ठेवण्याचे आदेश मार्केट ॲड फेअर ॲक्टर, 1862 चे कलम 5 अन्वये जिल्हादंडाधिकारी डॉ. विपीन इटनकर यांनी निर्गमीत केले आहेत. 

अशा गाव / ठिकाणांचे आठवडी बाजार दुसऱ्या दिवशी म्हणजे मतदानाच्या दिवशीचे आठवडी बाजार शनिवार 16 जानेवारी 2021 रोजी तर मतमोजणीच्या दविशी मतमोजणी असलेल्या गावी / ठिकाणाचे आठवडी बाजार मंगळवार 19 जानेवारी 2021 रोजी भरविण्यात यावेत, असेही आदेशात म्हटले आहे.

0000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: