Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

 मोटार…

 

मोटार सायकलसाठी  एमएच 26-बी डब्लू ही नविन मालिका

नांदेड (जिमाका) दि. 13 :- मोटार सायकलसाठी एमएच 26-बी डब्लू (MH 26-BW) ही नविन मालिका गुरुवार 21 जानेवारी 2021 पासून सुरु होत आहे. ज्या अर्जदारांना पसंती क्रमांक घ्यावयाचा आहे त्यांचे आधारकार्ड, पॅनकार्ड, मोबाईल नंबर व ईमेलसह अर्ज बुधवार 20 जानेवारी 2021 रोजी दुपारी 2.30 पर्यंत स्विकारण्यात येतील. त्यानंतर पसंती क्रमांकासाठी अर्ज स्विकारण्यात येणार नाहीत. 

ज्या पसंती क्रमांकासाठी एकापेक्षा जास्त अर्ज प्राप्त झाल्यास 21 जानेवारी रोजी सकाळी 11.30 वाजता कार्यालयात त्याची यादी प्रदर्शित करण्यात येईल व लिखित संदेशाद्वारे (Text message) संबंधीत अर्जदारास कळविण्यात येईल. संबंधितांनी याबाबतची नोंद घ्यावी, असे आवाहन नांदेडचे उपप्रादेशिक परिवहन अधिकारी अविनाश राऊत यांनी केले आहे.

000000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: