Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

 माजी…

 

माजी सैनिकांच्या अडचणी सोडविण्यासाठी

20 जानेवारीला बैठकीचे आयोजन

नांदेड (जिमाका) दि. 14 :- जिल्ह्यातील माजी सैनिकांचे व सेवारत सैनिकांचे कुटुंबातील सदस्यांचे अडीअडचणी सोडविण्यासाठी व विविध विभागात प्रलंबित असलेल्या प्रकरणे निकाली काढण्यासाठी जिल्हाधिकारी डॉ. विपीन इटनकर  यांच्या अध्यक्षतेखाली बुधवार 20 जानेवारी 2021 रोजी जिल्हाधिकारी कार्यालय नांदेड येथे सकाळी 11.30 वा. बैठकीचे आयोजन करण्यात आले आहे. माजी सैनिकांनी त्यांच्याकडील प्रलंबित अर्जांची  एक  प्रत जिल्हा सैनिक कल्याण कार्यालय नांदेड येथे सोमवार 18 जानेवारी 2021 पर्यंत सादर करावी, असे आवाहन नांदेडचे  जिल्हा सैनिक कल्याण अधिकारी महेश वडदकर  यांनी  केले आहे. या प्रलंबित प्रकरणांचा वेळेत व तातडीने निपटारा करण्यात यावा यासाठी याबैठकीचे आयोजन प्रत्येक महिन्याच्‍या तिसऱ्या बुधवारी करण्यात येते.                   00000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: