Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

 जवाहर…

 

जवाहर नवोदय विद्यालयाच्या इयत्ता सहावी

प्रवेश परिक्षेचे ऑनलाईन अर्ज करण्यास मुदतवाढ

नांदेड (जिमाका) दि. 17 :- बिलोली तालुक्यातील शंकरनगर येथील जवाहर नवोदय विद्यालयात इयत्ता 6 वीची प्रवेश परिक्षेसाठी ऑनलाईन प्रवेश अर्ज करण्यास मंगळवार 29 डिसेंबर 2020 पर्यंत मुदतवाढ दिली आहे. ऑनलाईन प्रवेश अर्ज www.navodaya.gov.in या संकेतस्थळावर करता येईल.

 

ही प्रवेश परिक्षा शनिवार 10 एप्रिल 2020 रोजी घेण्यात येणार आहे. संबंधित शाळा, मुख्याध्यापक, शिक्षक, पालकांनी याची नोंद घ्यावी. तालुक्यातील जास्तीतजास्त विद्यार्थ्यांना या प्रवेश परिक्षेचे ऑनलाईन अर्ज करावे, असे आवाहन शंकरनगर जवाहर नवोदय विद्यालयाचे प्राचार्य आर. व्ही. एच.व्ही प्रसाद यांनी केले आहे.

00000

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: