Maharshtra Marathi News Nanded Marathi News

पदवीधर निवडणूकीसाठी मतदारांना आवाहन

नांदेड (जिमाका) दि. 29 :- लोहा तालुकाअंतर्गत 8 मतदान केंद्रावर 5-औरंगाबाद विभाग पदवीधर मतदार संघ निवडणूक-2020 साठी 1 डिसेंबर 2020 रोजी सकाळी 8 ते सायंकाळी 5 वाजेपर्यत मतदान घेण्‍यात येणार आहे. या निवडणूकीसाठी मतदार यादीत नोंदणी केलेल्‍या मतदारांनी मतदान करावे, असे आवाहन लोह्याचे तहसिलदार परळीकर व्‍ही.एम. यांनी केले आहे.

या निवडणूकीसाठी लोहा तालुक्‍यात लोहा शहर, पारडी (लोहा ग्रामीण) सोनखेड, शेवडी बा., कापशी बु., कलंबर बु.,सावरगाव नं., माळाकोळी ही एकुण 8 मतदान केंद्र निश्‍चीत करण्‍यात आले आहे. सदर निवडणूकीसाठी मतदार यादीत नाव नोंदणी केलेल्‍या मतदारांनी मतदानाचा हक्‍क बजवावा, असेही आवाहन तहसिलदार लोहा यांनी केले आहे.

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: